Kayayyaki

  • Dadi da dacewa mini head massager B300

    Dadi da dacewa mini head massager B300

    Sigogi Da Kunna Bayanan Shigar Wutar Lantarki DC 5V Power 5W Lithium ƙarfin baturi 900mAh Girman fakiti guda ɗaya 220*165*125MM Girman akwatin waje 630*450*470MM Adadin tattarawa 30 saita Babban nauyi / net nauyi 19.50/21.0kg Babban Massager 1. ƙaƙƙarfan na'ura ce mai ba da tausa tare da taɓa maɓalli.An ƙera shi don yin kwaikwayi ƙarfi da fasaha na hannun ɗan adam, wannan tausa yana sanye da injin mai ƙarfi mai ƙarfi don ƙwarewar tausa mai kyau.2. M...
  • Na'urar Massage Da'irar Ma'auni mai yawa

    Na'urar Massage Da'irar Ma'auni mai yawa

    Sigogi Da Shiryawa Data Input ƙarfin lantarki DC12V 2000mA Power 24W Single kunshin size 335 * 160 * 335MM Outer Akwatin Girman 670 * 355 * 690MM Shiryawa yawa 8 saita Gross / net nauyi 13.00/12.00 kg Na'urar zane Multifunctional. ba wai kawai za a iya tausa ƙafafu ba, amma kuma za a iya raba shi cikin ƙusoshin tausa don samar da ƙwarewar tausa mai dadi ga kugu da baya.Babu buƙatar siyan ƙarin kayan aikin tausa, samfur don ...
  • Roller Airbag Cikakken Kunna Kafar Massager C010

    Roller Airbag Cikakken Kunna Kafar Massager C010

    Siga da Shiryawa Data Input ƙarfin lantarki 100-240V AC,50/60Hz Power 36W kunshin Girman 395*252*450MM Girman akwatin waje 540*455*435MM Shiryawa yawa 1 saitin Gross/nauyin net 11/9kg Adadin kwantena da aka ɗora 20GP:40 :1248 PCS Fasalolin Aiki 1.An ƙera wannan mashin ɗin ƙafa don ba ƙafafunku gabaɗaya, ƙwarewar shakatawa.Yana fasalta nau'i uku na kawunan tausa masu birgima akan tafin ƙafar don tada ɓangarorin reflex a cikin yatsu, baka da ƙwallon ƙafa.Ta...
  • Kneading Hot Massage Pad D050

    Kneading Hot Massage Pad D050

    Sigogi Da Shiryawa Data Input ƙarfin lantarki DC 5V 2A Power 10W Lithium ƙarfin baturi 3000mAh Girman fakiti guda ɗaya 443*180*500MM Girman akwatin waje 735*465*535MM Marufi 4 yana saita babban nauyi / net nauyi 13.2/8.81. Wannan ƙananan fasali na baya matashin tausa samfur ne na juyin juya hali wanda ke ba da cikakken jin daɗi da annashuwa ga ƙananan baya da tsokoki na baya.Tare da shugabannin tausa masu sassauƙan sa, yana ba da cikakken ɗaukar hoto na baya, yadda ya kamata e ...
  • Multi-aikin U-dimbin wuyan tausa matashin kai E100

    Multi-aikin U-dimbin wuyan tausa matashin kai E100

    Sigogi Da Shiryawa Data Input ƙarfin lantarki DC 5V Power 5W Lithium ƙarfin baturi 2500mAh Girman fakiti guda ɗaya 240X210X157MM Girman Akwatin Wuta 630*450*470MM Adadin tattarawa 30 saiti Babban nauyi / net nauyi 19.50/21.0kg Aiki Mai Siffar Pillow 1. an tsara shi don ba da ta'aziyya na musamman da goyan baya ga kai da wuyansa.Tare da ƙirar U-siffa da ƙira mai girma uku, yana kwaikwayi dabarar tausa ta jiki, yana tabbatar da fa'ida mai laushi da jin daɗi ...
  • Multifunctional Neck Kneading Hot Massager E013

    Multifunctional Neck Kneading Hot Massager E013

    Sigogi da Kunna bayanai Input ƙarfin lantarki DC 5V Lithium ƙarfin baturi 7.4v 1800mAh Power 6W Single kunshin Girman 320 * 120 * 150MM Girman akwatin waje 620 * 340 * 480MM Packing yawa 15 saita Gross / net nauyi 22/3 21 kg Aiki fasali Massager na wuya da kafada na iya yin alƙawarin sadar da gwanintar tausa na gaske.An ƙera shi da injin tausa mai yankan-baki, na'urar tana haɗa dabarun cuɗe-kaɗe na gargajiya tare da fasahar ci-gaba...
  • Ƙananan mitar EMS yana bugun wuyan Massager

    Ƙananan mitar EMS yana bugun wuyan Massager

    Ma'auni da Kunnawa Bayanan shigar da wutar lantarki 5V 1A Lithium baturi 3.7V 1400mAh Power 6W Girman samfur 148 * 140 * 85MM Girman akwatin waje 430 * 430 * 410MM Marufi 20 ya saita Gross / net nauyi 10.5g zafi fasali / Functional. : The low-mita bugun jini wuyan massager iya sauƙaƙa wuya tsoka zafi da taurin ta hanyar stimulating jijiyoyi endings da kuma inganta jini wurare dabam dabam.2. Sake tashin hankali tsoka: ƙananan mitar bugun jini na ƙananan bugun jini ne ...
  • Mini Hot damfara wuyansa Kneading Massager E011

    Mini Hot damfara wuyansa Kneading Massager E011

    Siffofin aiki 1. Rechargeable mara waya ta wuyan hannu da kafada massager tare da zurfin kneading tausa aiki, ergonomic zane, dace da kwana na wuyansa don samar da dadi tausa kwarewa, amma kuma yana da maras zame puller zane, da amfani da mafi amintacce.2. An tsara shi tare da masu amfani da kwamfuta na dogon lokaci da masu amfani da wayar salula, wannan mai tausa musamman yana magance matsalolin mahaifa da waɗannan ayyukan ke haifarwa.Yana kaiwa yankin wuyansa hari, yana rage tashin hankali da rashin jin daɗi da aka saba samu...
  • Multi-Point Vibration Hot damfara Ido Massager

    Multi-Point Vibration Hot damfara Ido Massager

    Sigogi Da Shiryawa Data Input ƙarfin lantarki 5V 2A Lithium baturi 3.7V 1200mAh Power 6W Girman samfur 190*72*71MM Girman akwatin waje 480*275*295MM Marufi 12 ya saita Gross/nauyin net 8.3/7.8kg Wannan fasalin aikin tausa yana da 16 bionic micro-vibration tausa shugaban, ta hanyar high mita na vibration don daidai danna acupuncture maki kewaye da idanu, don cimma manufar da sauri shakatawa na ido tsokoki.2. Wannan masassarar ido...